วันที่ 7 มิ.ย. 2567 นายสมศักดิ์ กรีชัย ผู้อำนวยการสถาบันการแพทย์แผนไทย ร่วมรับเสด็จ สมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณ์วลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒ วรขัตติยราชนารี และประชุมวิชาการวิทยาศาสตร์การแพทย์ ครั้งที่ 32 ประจำปี พ.ศ. 2567เผยแพร่เมื่อ: วันศุกร์, 07 มิถุนายน 2567 15:34 | เขียนโดย admin-ittm | ฮิต: 24 ณ ห้องแกรนด์ ไดมอนด์ บอลรูม ชั้น 2 ศูนย์การประชุมอิมแพคฟอรั่ม เมืองทองธานี >>อ่านเพิ่มเติมคลิกที่รูป<<