วันที่ 4 - 5 มี.ค. 2567 นพ.ขวัญชัย วิศิษฐานนท์ รองอธิบดีกรมการแพทย์แผนไทยและการแพทย์ทางเลือก พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มงานส่งเสริมบริการการแพทย์แผนไทย สถาบันการแพทย์แผนไทย ลงพื้นที่ติดตามโครงการอาหารไทยถิ่นกินเป็นยา ณ จังหวัดสระบุรีเผยแพร่เมื่อ: วันพุธ, 06 มีนาคม 2567 11:46 | เขียนโดย admin-ittm | ฮิต: 81 << อ่านเพิ่มเติมคลิกที่รูป >>