วันที่ 4 มี.ค. 2567 นายสมศักดิ์ กรีชัย ผู้อำนวยการสถาบันการแพทย์แผนไทย ได้มอบหมายให้ นางนันท์นภัส ต้อยติ่ง รองผู้อำนวยการฯ มอบกระเช้าร่วมแสดงความยินดีกับสำนักงานคณะกรรมการสุขภาพแห่งชาติ เนื่องในการจัดงาน สช.สานพลังสู้ระบบสุขภาพที่เป็นธรรมเผยแพร่เมื่อ: วันจันทร์, 04 มีนาคม 2567 11:00 | เขียนโดย admin-ittm | ฮิต: 70ณ ชั้น 2 สำนักงานคณะกรรมการสุขภาพแห่งชาติ อาคารสุขภาพ ภายในกระทรวงสาธารณสุข >>อ่านเพิ่มเติมคลิกที่รูป<<