วันที่ 19 ต.ค. 2566 นพ.ทวีศิลป์ วิษณุโยธิน รักษาราชการแทนอธิบดีกรมการแพทย์แผนไทยฯ เป็นประธานปิดการอบรมหลักสูตรโภชนศาสตร์ในภูมิปัญญาไทยและมอบป้ายอาหารเป็นยาให้กับผู้ประกอบการ ผู้ผลิตผลิตภัณฑ์อาหารและเครื่องดื่มเผยแพร่เมื่อ: วันพฤหัสบดี, 19 ตุลาคม 2566 15:24 | เขียนโดย admin-ittm | ฮิต: 72 ณ สวนนงนุช พัทยา จังหวัดชลบุรี >>อ่านเพิ่มเติมคลิกที่รูป<<