วันที่ 24 ก.ย. 2566 นายสมศักดิ์ กรีชัย ผู้อำนวยการสถาบันการแพทย์แผนไทย นำทีมแพทย์แผนไทยร่วมออกหน่วยให้บริการดูแลสุขภาพประชาชน ในงาน “คูคลองน้ำใสเยาวชนร่วมใจ เทิดไท้องค์ราชัน”เผยแพร่เมื่อ: วันอาทิตย์, 24 กันยายน 2566 15:05 | เขียนโดย admin-ittm | ฮิต: 102 ณ ตลาดน้ำขวัญเรียม วัดบางเพ็งใต้ เขตมีนบุรี กรุงเทพฯ >>อ่านเพิ่มเติมคลิกที่รูป<<