วันที่ 10 ส.ค. นางอัจฉรา เชียงทอง รอง ผอ.สพท. และนางนันท์นภัส ต้อยติ่ง รอง ผอ.สพท.พร้อมด้วยผู้เกี่ยวข้องไปติดตามการดำเนินการจัดบริการการแพทย์แผนไทยและการแพทย์ทางเลือกแบบบูรณาการในระบบบริการปฐมภูมิและเครือข่ายฯเผยแพร่เมื่อ: วันพฤหัสบดี, 10 สิงหาคม 2566 16:51 | เขียนโดย admin-ittm | ฮิต: 75 ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพ ต.บางเสร่ อ.สัตหีบ และโรงพยาบาลหนองใหญ๋ อ.หนองใหญ่ จ.ชลบุรี >>อ่านเพิ่มเติมคลิกที่รูป<<