วันที่ 18 ม.ค. 2566 นพ.ขวัญชัย วิศิษฐานนท์ รองอธิบดีกรมการแพทย์แผนไทยและการแพทย์ทางเลือก เป็นประธาน เปิดการอบรมหลักสูตรหัตถการทางการแพทย์แผนไทย : เหยียบเหล็กแดง นวดน้ำมันลังกาสุกะเผยแพร่เมื่อ: วันพุธ, 18 มกราคม 2566 15:07 | เขียนโดย admin-ittm | ฮิต: 120 ณ ห้องประชุมสถาบันการแพทย์แผนไทย อาคาร 3 ชั้น 4 กรมการแพทย์แผนไทยและการแพทย์ทางเลือก จ.นนทบุรี >>อ่านเพิ่มเติมคลิกที่รูป<<