นางอัจฉรา เชียงทอง รองผู้อำนวยการสถาบันการแพทย์แผนไทย ประธานเปิดการอบรมการนวดกระตุ้นการกลืนและการดูแลผู้ป่วยอัมพฤกษ์ อัมพาตระยะกลาง (Intermediate Care) ด้วยศาสตร์การแพทย์แผนไทยเผยแพร่เมื่อ: วันพฤหัสบดี, 09 มิถุนายน 2565 13:59 | เขียนโดย admin-ittm | ฮิต: 157 วันที่ 9 มิถุนายน 2565 ณ ห้องอารียา ชั้น 5 โรงแรมเอเชีย แอร์พอร์ท จังหวัดปทุมธานี >>อ่านเพิ่มเติมคลิกที่รูป<<