นางอัจฉรา เชียงทอง รอง ผอ.สถาบันการแพทย์แผนไทย พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ออกหน่วยแพทย์แผนไทยเคลื่อนที่ดูแลผู้ที่อยู่กลุ่มเสี่ยงและผู้ป่วยอาการหลังติดเชื้อโควิด -19 ณ ศาลาวัดลาดสนุ่น ต.ลำลูกกา อ.คูคต จ.ปทุมธานีเผยแพร่เมื่อ: วันพุธ, 23 มีนาคม 2565 10:31 | เขียนโดย admin-ittm | ฮิต: 128 วันที่ 23 มีนาคม 2565 ณ ศาลาวัดลาดสนุ่น ตำบลคูคต อำเภอเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี >>อ่านเพิ่มเติมคลิกที่รูป<<